Live 24 News Gujarat
જુઓ ગુજરાતના મહત્વના સમાચારો
Responsive Menu
Add more content here...

દિલ્હી અને એનસીઆરમાં સમય સુધી અનુભવાયા ભૂકંપનો આંચકા

Written by

નવી દિલ્હી: દિલ્હી એનસીઆરમાં ભૂકંપના જોરદાર આંચકા અનુભવાયા છે. આ આંચકાઓ ઘણી વાર સુધી અનુભવાયા હતા. દિલ્હી-એનસીઆરમાં ભૂકંપના જોરદાર આંચકા ત્યારે અનુભવાયા જ્યારે મોટાભાગના લોકો રાત્રે જમ્યા બાદ સૂવાની અથવા આરામ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા હતા. આંચકા બાદ લોકોમાં બેચેની વધી ગઈ હતી. ઘણા લોકો શેરીઓ અને ઉદ્યાન તરફ દોડવા લાગ્યા. ભૂકંપનો આ તાજેતરનો આંચકો એટલો જોરદાર હતો કે જે લોકો ઘર, દુકાન, બજાર કે શેરીમાં હતા, તેઓએ ચોક્કસ આ આંચકો અનુભવ્યો હતો. હાલ તો ભૂકંપને લઈ લોકો ગભરાટમાં છે.  રિક્ટર સ્કેલ પર આ ભૂકંપની તેની તીવ્રતા 7.7 માપવામાં આવી છે.

Article Categories:
ગુજરાત

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *